ಸಮ್ಮೋಹನಂ ನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸಮ್ಮೋಹನಂ ನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
July 11, 2019
ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್ ಟೀಸರ್: ತಾಪ್ಸೆ ಪನ್ನು, ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೆಕರ್ ಅವರು ಜಗತ್ತನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಬುಲ್ಸ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್ ಟೀಸರ್: ತಾಪ್ಸೆ ಪನ್ನು, ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೆಕರ್ ಅವರು ಜಗತ್ತನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಬುಲ್ಸ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
July 11, 2019

ಆತ್ಮೀಯ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ಟ್ರೈಲರ್: ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಅವರ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಪ್ರಣಯವು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಆತ್ಮೀಯ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ಟ್ರೈಲರ್: ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಅವರ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಪ್ರಣಯವು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ಹಾಡುಗಳ ನಂತರ, ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅಭಿನಯದ ಡಿಯರ್ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ತಯಾರಕರು ಮೊದಲ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಮನಮೋಹಕವಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಟಾಲಿವುಡ್ ಹಾರ್ಟ್ ಥ್ರೋಬ್ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಬಹುಕಾಂತೀಯ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಡಿಯರ್ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರದೆಯ ಜಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಮಾರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಮೂಡಿಸಿತು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ತಯಾರಕರು ಆತ್ಮೀಯ ಒಡನಾಡಿಯ ಮೊದಲ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ಹಾಡುಗಳ ನಂತರ, ಡಿಯರ್ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ತಯಾರಕರು ಮೊದಲ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ.

ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಾಯಕರಾಗಿ ನಟಿಸಿದರೆ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ತೆಲಂಗಾಣ ರಾಜ್ಯ ಪರ ಆಡುವ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ಪಾತ್ರವು ಹೊಸ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವನ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಕಡೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಪ್ರೀತಿಯ ಹೋರಾಟವು ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಅವರ ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಟ್ರೈಲರ್ ಮೂಲಕ ಹೋಗುವಾಗ, ಅವರು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದುಕಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರದ ಹಾಡುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಭಾರಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಈ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಳಗಿನ ಟ್ರೈಲರ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ: ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಕಷ್ಟದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆನಂದ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು

ಆತ್ಮೀಯ ಒಡನಾಡಿಯನ್ನು ಮೈತ್ರಿ ಮೂವಿ ಮೇಕರ್ಸ್ ಬ್ಯಾನರ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನವೀನ್ ಯೆರ್ನೆನಿ, ರವಿಶಂಕರ್ ವೈ, ಮೋಹನ್ ಚೆರ್ಕುರಿ, ಯಶ್ ರಂಗಿನೇನಿ ಅವರು ಬ್ಯಾಂಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಭಾರತ್ ಕಮ್ಮಾ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಆತ್ಮೀಯ ಒಡನಾಡಿ ಜುಲೈ 26 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

Comments are closed.