ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್ ನೋಟ್ 6 ಬೆಲೆ, ವಿಶೇಷಣಗಳು, ಹೋಲಿಕೆ (11 ಜುಲೈ 2019) – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ
ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್ ನೋಟ್ 6 ಬೆಲೆ, ವಿಶೇಷಣಗಳು, ಹೋಲಿಕೆ (11 ಜುಲೈ 2019) – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ
July 11, 2019
ಕಲಾವಿದ ಇದುವರೆಗಿನ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರೆಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಾನೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
ಕಲಾವಿದ ಇದುವರೆಗಿನ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರೆಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಾನೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
July 11, 2019

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ಉಡಾವಣೆಯ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದೆ, ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ಉಡಾವಣೆಯ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದೆ, ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಟಿವಿ ಸೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೋಡುತ್ತಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ನಂತರ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕೇಳಿತು. ಉತ್ಪನ್ನವು ಅದರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮುಂದುವರಿದ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಸಿಇಒ ಪೀಟ್ ಲಾ ದೃ confirmed ಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆದುಹೋಯಿತು.

ಇಂದು ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಎಸ್‌ಐಜಿ ಏಜೆನ್ಸಿ ಅಂಗೀಕರಿಸಿದ ಆರ್‌ಸಿ -001 ಎ ಮಾದರಿ ಹೆಸರಿನ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್. ಇದು ಬ್ಲೂಟೂತ್ 4.2 ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕೇಳಬೇಕೆಂಬ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ ಸಂಕೇತಗಳು.

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ
ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ, ಲಾ ಅವರು “ಟಿವಿ ರಿಮೋಟ್ಗಳನ್ನು ಹಳತಾದಂತೆ ನೋಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಬದಲಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು AI ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹಕ್ಕುಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ರವಾನಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಿವರಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ಪೆಕ್ ಸೋರಿಕೆಗಳು ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಇಡೀ ಉತ್ಪನ್ನವು ಈಗ ದೊಡ್ಡ ರಹಸ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಟಿವಿ ಉಡಾವಣೆಯ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದೆ, ರಿಮೋಟ್ ಪಾಸ್ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

ವದಂತಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಟಿವಿಯು ಆನ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಎಐ ಸಹಾಯಕ (ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್) ಹೊಂದಿರುವ 4 ಕೆ ಎಚ್‌ಡಿಆರ್ ಫಲಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ರಿಮೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಹುಶಃ ಮೀಸಲಾದ ಸಹಾಯಕ ಬಟನ್ ಇರುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು UI ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಶಿಯೋಮಿಯ ಮಿ ಟಿವಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಗುರಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ulations ಹಾಪೋಹಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಮೂಲ | ಮೂಲಕ

Comments are closed.