ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಅವರು ಡಿ'ಏಂಜೆಲೊ ರಸ್ಸೆಲ್ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು
ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಅವರು ಡಿ'ಏಂಜೆಲೊ ರಸ್ಸೆಲ್ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು
July 11, 2019
ರೂಕಿ ಸೇಂಟ್ಸ್ ಡಿಇಗೆ 6 ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ರೂಕಿ ಸೇಂಟ್ಸ್ ಡಿಇಗೆ 6 ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
July 11, 2019

ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ರಿಟರ್ನ್ಸ್, ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಮೊಲಿನಾ ಐಎಲ್ಗೆ – ಎಂಎಲ್ಬಿ.ಕಾಮ್

ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ರಿಟರ್ನ್ಸ್, ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಮೊಲಿನಾ ಐಎಲ್ಗೆ – ಎಂಎಲ್ಬಿ.ಕಾಮ್

ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ ಗುರುವಾರ 10 ದಿನಗಳ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಡಿಯರ್ ಮೊಲಿನಾ ಅವರನ್ನು ಇರಿಸಿದೆ, ಜುಲೈ 8 ಕ್ಕೆ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟುತ್ತದೆ, ಬಲ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜು ಒತ್ತಡದೊಂದಿಗೆ, ತಂಡವು ಘೋಷಿಸಿದ ಆರು ರೋಸ್ಟರ್ ಚಲನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸೇಂಟ್ ಲೂಯಿಸ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರು, ಈ ಹಿಂದೆ 10 ದಿನಗಳ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಬೆನ್ನಿನ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಖರೀದಿಸಿದರು

ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಯಡಿಯರ್ ಮೊಲಿನ ಗುರುವಾರ 10 ದಿನಗಳ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ, ಜುಲೈ 8 ಕ್ಕೆ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟುತ್ತದೆ, ಬಲ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜು ಒತ್ತಡದೊಂದಿಗೆ, ತಂಡವು ಘೋಷಿಸಿದ ಆರು ರೋಸ್ಟರ್ ಚಲನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸೇಂಟ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ ಮ್ಯಾಟ್ ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ , ಈ ಹಿಂದೆ 10 ದಿನಗಳ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಬೆನ್ನಿನ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಮೆಂಫಿಸ್‌ನಿಂದ ಪಿಚರ್ ಚಾಸೆನ್ ಶ್ರೆವ್ ಅವರ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದರು. ಅರಿಜೋನ ವಿರುದ್ಧದ ಶುಕ್ರವಾರದ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ ಮೆಂಫಿಸ್‌ನಿಂದ ಕ್ಯಾಚರ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ನೈಜರ್ ಅವರನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಅನುಗುಣವಾದ ಚಲನೆಗಳಲ್ಲಿ ಟೈಲರ್ ವೆಬ್ ಮತ್ತು ರಾಂಗೆಲ್ ರಾವೆಲೊ ಅವರನ್ನು ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹಿಕ್ಸ್ ಅವರನ್ನು 60 ದಿನಗಳ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಬಲ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೊಲಿನಾ ಅವರ ಎರಡನೇ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿ ಇದಾಗಿದ್ದು, ಮೇ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಜೂನ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಜುಲೈ 6 ರಂದು ಮೋಲಿನಾ ಪಿಂಚ್-ಹಿಟ್ಟರ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ ಜುಲೈ 3 ರಿಂದ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿಲ್ಲ.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಜೂನ್ 28 ರಂದು ಆಡಿದ ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ಈ season ತುವಿನಲ್ಲಿ .166 ಒಪಿಎಸ್ನೊಂದಿಗೆ .216 ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು-ಅಂಕಿಯ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ಯಾವುದೇ ಸಂಪೂರ್ಣ for ತುವಿನಲ್ಲಿ ಈ ಎರಡೂ ಅವನ ಕೆಟ್ಟದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸಾರಾ ಲ್ಯಾಂಗ್ಸ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಮೂಲದ ಎಂಎಲ್ಬಿ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ನ ವರದಿಗಾರ / ಸಂಪಾದಕ. Twitter @SlangsOnSports ನಲ್ಲಿ ಅವಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Comments are closed.