ಜುಲೈ 11, 2019 | ಸಂಜೆ 5:10 | ಜುಲೈ 11, 2019 ರಂದು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ | ಸಂಜೆ 5:51

ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೈರಿ ಇರ್ವಿಂಗ್‌ರೊಂದಿಗೆ ಕೈಜೋಡಿಸುವ ಮೊದಲು, ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಮತ್ತೊಂದು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ನೆಟ್ಸ್‌ಗೆ ತರಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಡುರಾಂಟ್ ಅವರ ಸ್ವಾಧೀನವು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಜೊತೆ ಸೈನ್-ಅಂಡ್-ಟ್ರೇಡ್ ಮೂಲಕ ಬಂದಿತು, ಅವರು ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಡಿ’ಏಂಜೆಲೊ ರಸ್ಸೆಲ್ ಅವರನ್ನು ಪಡೆದರು . ಆದಾಗ್ಯೂ, ಒಪ್ಪಂದವು ಮುಂದುವರಿಯುವ ಮೊದಲು, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್‌ನ ಬ್ರಿಯಾನ್ ವಿಂಡ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ , ನೆಟ್ಸ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್‌ನಿಂದ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಂಡರು.

“ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ರಸ್ಸೆಲ್‌ಗಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅನೇಕ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ” ಎಂದು ವಿಂಡ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಗುರುವಾರ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. “ಇದು ನ್ಯಾಯಯುತ ಒಪ್ಪಂದ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಕೇವಲ ನೆಟ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪೂರೈಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಡ್ಯುರಂಟ್ ಕೂಡ.

“ಆಟಗಾರರಿಂದ ಹತೋಟಿ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಡುರಾಂಟ್ ಸೈನ್ ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಒಪ್ಪುವ ಮೊದಲು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಭಿಕ್ಷಾಟನೆಯಿಂದ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಭಾರವಾದ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿದರು: ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಪಿಕ್ ಟಾಪ್ 20 ರೊಳಗೆ ಬಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಬದಲಿಗೆ ಆರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್‌ಗೆ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ನೀಡುತ್ತದೆ. ”

ಇಬ್ಬರು ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರವು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್‌ನ ಪರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿತು, ಇದು ಡುರಾಂಟ್ ಅವರ ನಿರ್ಗಮನವನ್ನು ಲೀಗ್‌ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಯುವ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರೊಂದಿಗೆ ರಕ್ಷಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಡುರಾಂಟ್‌ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ನೆಟ್ಸ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ರಚಿಸಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಸೈನ್-ಅಂಡ್-ಟ್ರೇಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್‌ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಡ್ಯುರಾಂಟ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪಷ್ಟ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ. ನೆಟ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಭಾವ್ಯ ದಾಳಿಕೋರರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ರಸ್ಸೆಲ್‌ಗೆ ಇದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಇದರ ಫಲವಾಗಿ, ಡುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ನೆಟ್ಸ್ ಎತ್ತರದ ಮೈದಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಸಮರ್ಥರಾದರು. ಪಿಕ್ ಜೊತೆಗೆ, ನೆಟ್ಸ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಶಾಬಾಜ್ ನೇಪಿಯರ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೆವಿಯನ್ ಗ್ರಹಾಂ ಅವರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು, ಡುರಾಂಟ್ ಅವರ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್‌ಗೆ ಆಮಿಷ ಒಡ್ಡುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಡಿಆಂಡ್ರೆ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಅವರಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಡ್ಯುರಂಟ್ – ಅವನು ಹೇಗೆ ಗ್ರಹಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾನೆಯೇ – ಅವನು ರಸ್ಸೆಲ್‌ಗಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯವನೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದಾನೆಯೇ, ತನ್ನ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಿಗೆ ತನ್ನ ಸುತ್ತಲಿನ ತಂಡವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮತ್ತೊಂದು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ಬಯಸಿದ್ದಾನೆಯೇ ಅಥವಾ ವಿಷಯಗಳು ಹೇಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡವು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ದ್ವೇಷವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಮಾತ್ರ ತಿಳಿದಿದೆ. ಇರಲಿ, ನೆಟ್ಸ್ ಡುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತಂದರು, ಆದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ನೇಪಿಯರ್, ಗ್ರಹಾಂ ಮತ್ತು ರಸ್ಸೆಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ, 7 117 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಬಂದರು.

ಡುರಾಂಟ್ ಅವರ ಬೇಡಿಕೆಗಳು ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಇಚ್ will ಾಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಆಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಮತ್ತು ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್ ಅವರು ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ ನಂತರ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬಂದರು.

ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಉಳಿದ ಎನ್‌ಬಿಎಯನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಈ ಆಫ್‌ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಬೆನ್ನಿನ ಪಾದದ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.