ಕ್ಲೋಸಿಂಗ್ ಬೆಲ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 266 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು, ನಿಫ್ಟಿ 11,600 ಅನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ; ಎಲ್ಲಾ ವಲಯ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಹಸಿರು – Moneycontrol.com
ಕ್ಲೋಸಿಂಗ್ ಬೆಲ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 266 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು, ನಿಫ್ಟಿ 11,600 ಅನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ; ಎಲ್ಲಾ ವಲಯ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಹಸಿರು – Moneycontrol.com
July 11, 2019
PUBG ಯೊಂದಿಗೆ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ, ಮಾರಕ ಸಂಯೋಜನೆ – ಒಡಿಶಾ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್.
PUBG ಯೊಂದಿಗೆ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ, ಮಾರಕ ಸಂಯೋಜನೆ – ಒಡಿಶಾ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್.
July 11, 2019

ಭಾರತದಲ್ಲಿ 6 ಬಜೆಟ್-ಸ್ನೇಹಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಫಲ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ – ಕೆಟಿಎಂ ಆರ್ಸಿ 125 ರಿಂದ ಆರ್ 15 ವಿ 3 – ಗಾಡಿವಾಡಿ.ಕಾಮ್

ಭಾರತದಲ್ಲಿ 6 ಬಜೆಟ್-ಸ್ನೇಹಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಫಲ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ – ಕೆಟಿಎಂ ಆರ್ಸಿ 125 ರಿಂದ ಆರ್ 15 ವಿ 3 – ಗಾಡಿವಾಡಿ.ಕಾಮ್
KTM RC125

ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸುಜುಕಿ, ಯಮಹಾ, ಬಜಾಜ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರುಗಳು ಸೇರಿವೆ, ಅವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಮತ್ತು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಫೇರ್ಡ್ ಮೋಟರ್ಸೈಕಲ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ

ಭಾರತೀಯ ಬೈಕು ಉತ್ಸಾಹಿಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಫೇರ್ಡ್ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ. ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲಾ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ತಯಾರಕರು ತಮ್ಮ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 1 ಅಥವಾ 2 ಸಂಪೂರ್ಣ ಫೇರ್ಡ್ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದೇ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಇತರ ಮೋಟರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಈ ಮೋಟರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಲೆಬಾಳುವವು ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಬೇಕು.

ಹೇಗಾದರೂ, 5 ಮೋಟರ್ಸೈಕಲ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಸುಡುವುದಿಲ್ಲ.

1. ಹೀರೋ ಎಕ್ಟ್ರೀಮ್ 200 ಎಸ್

ಬೆಲೆ: ರೂ 98,400 (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ)

ಹೀರೋ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಟ್ರೀಮ್ 200 ಎಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಒಳ್ಳೆ ಮೋಟಾರ್ ಸೈಕಲ್ ಇದಾಗಿದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಎಕ್ಟ್ರೀಮ್ 200 ಆರ್ ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದೇ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಯಾಂತ್ರಿಕ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪೂರ್ಣ ಫೇರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಎಕ್ಟ್ರೀಮ್ 200 ಎಸ್ ಒಂದೇ 199.6 ಸಿಸಿ, ಸಿಂಗಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್, 2-ವಾಲ್ವ್ಸ್ ಎಸ್‌ಒಹೆಚ್‌ಸಿ ಘಟಕವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ಘಟಕವು ಸುಮಾರು 18.4 ಪಿಎಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 17.1 ಎನ್ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ಬೆಲೆಯಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಕೊಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಧುನಿಕ ಬಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಹೀರೋ ಎಕ್ಟ್ರೀಮ್ 200 ಎಸ್ Vs ಹೀರೋ ಎಕ್ಸ್ಪಲ್ಸ್ 200 Vs ಹೀರೋ ಎಕ್ಸ್ಪಲ್ಸ್ 200 ಟಿ 3

ಎಕ್ಸ್‌ಟ್ರೀಮ್ 200 ಎಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಎಲ್‌ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಸೆಟಪ್, ಕರೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಸಂಪರ್ಕದೊಂದಿಗೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಇದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ನ ಅಮಾನತು ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಘಟಕ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೊನೊಶಾಕ್ ಘಟಕ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ನ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಸವಾರನ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಎಬಿಎಸ್ ಎಂಬ ಒಂದೇ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಕವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

2. ಸುಜುಕಿ ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150

ಬೆಲೆ: 1,09,870 ರೂ

ಸುಜುಕಿ ಜಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಜೊತೆಗೆ ಸುಜುಕಿ ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 250 ಜೊತೆಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 250 ಈಗಿರುವ ಜಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಅನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಇದೆ. ಈ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಹಳೆಯ ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಲೆಬಾಳುವದಾದರೂ, ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಧುನಿಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಸೆಟಪ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಘಟಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿತು, ಹೊಸ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಮರುವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್.

gixxer-sf-250-suzuki

ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಸುಜುಕಿ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ನ ದಕ್ಷತಾಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿದೆ. ಉತ್ತಮ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಅಮಾನತು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಅದೇ 154.9 ಸಿಸಿ, ಏರ್-ಕೂಲ್ಡ್, 4-ಸ್ಟ್ರೋಕ್, ಇಂಧನ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು, ಎಸ್‌ಒಹೆಚ್‌ಸಿ ಘಟಕದಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

ಎಂಜಿನ್ ಈಗ ಅದರ ಹಿಂದಿನದಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. 5-ಸ್ಪೀಡ್ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಘಟಕವು ಈಗ 14.1 ಪಿಎಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 14 ಎನ್‌ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಗಿಕ್ಸ್‌ಸರ್ ಎಸ್‌ಎಫ್ 150 ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಫೋರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೊನೊಶಾಕ್ ಘಟಕವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ. ಒಂದೇ ಚಾನಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಕವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

3. ಬಜಾಜ್ ಪಲ್ಸರ್ ಆರ್ಎಸ್ 200

ಬೆಲೆ: 1,39,635 ರೂ

ಯಮಹಾ ವೈಜೆಡ್-ಆರ್ 15 ನಂತರದ ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಜಾಜ್ ಆರ್ಎಸ್ 200 ಅತ್ಯಂತ ಹಳೆಯ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಈ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಅವಳಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್, ಲಿಕ್ವಿಡ್ ಕೂಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಬಜಾಜ್ ಪಲ್ಸರ್ ಮಾದರಿಯು 199.5 ಸಿಸಿ, ಲಿಕ್ವಿಡ್ ಕೂಲ್ಡ್, ಇಂಧನ ಇಂಜೆಕ್ಟ್, 4 ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ.

2017 ಬಜಾಜ್ ಪಲ್ಸರ್ ಆರ್ಎಸ್ 200 ಇಂಡಿಯಾ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು

ಈ ಘಟಕವು ಸುಮಾರು 24.5 ಪಿಎಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 18.6 ಎನ್ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರೈಡರ್ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಒಂದೇ ಚಾನಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರವೂ ಆರ್ಎಸ್ 200 ಇನ್ನೂ ಅದರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅಲ್ಲಗಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ.

4. ಯಮಹಾ YZF-R15 V3.0

ಬೆಲೆ: 1,40,280 ರೂ

ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಭಾರತದ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ 150 ಸಿಸಿ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಆದರೆ ಈ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಇದು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಎಲ್‌ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಯುನಿಟ್, ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಸ್ವಿಂಗಾರ್ಮ್, ಸ್ಲಿಪ್ಪರ್ ಕ್ಲಚ್ ಮತ್ತು ರೈಡರ್ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್-ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಡಿಜಿಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಅದು ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ YZF-R1 ನಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ವಾದ್ಯ ಕ್ಲಸ್ಟರ್, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಸವಾರರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶಿಫ್ಟ್ ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಯಮಹಾ-ಆರ್ 15-ವಿ 3-ಬೆನ್ನಿ-ಆವೃತ್ತಿ -76

YZF-R15 V3.0 ಅನ್ನು 155 ಸಿಸಿ, ಲಿಕ್ವಿಡ್ ಕೂಲ್ಡ್, 4-ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಘಟಕವು ಸುಮಾರು 19.3 ಪಿಎಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 14.7 ಎನ್ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಎಂಜಿನ್ ವೇರಿಯಬಲ್ ವಾಲ್ವ್ ಆಕ್ಟಿವೇಷನ್ (ವಿವಿಎ) ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ರೆವ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 282 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 220 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಸವಾರರ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನೀವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದಾದ ಹೆಚ್ಚು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ 150 ಸಿಸಿ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಆರ್ 15 ವಿ 3.0 ಆಗಿದೆ.

5. ಕೆಟಿಎಂ ಆರ್ಸಿ 125

ಬೆಲೆ: 1,47,000

ಕೆಟಿಎಂ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಸಿ 125 ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು. ಇದು ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಅವರ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ 125 ಡ್ಯೂಕ್‌ಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೇಲಿರುತ್ತದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅದೇ 124.7 ಸಿಸಿ, ಸಿಂಗಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್, ಲಿಕ್ವಿಡ್-ಕೂಲ್ಡ್, ಇಂಧನ ಇಂಜೆಕ್ಟ್ ಘಟಕದಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಅದು 125 ಡ್ಯೂಕ್‌ಗೂ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. 6-ಸ್ಪೀಡ್ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಘಟಕವು ಸುಮಾರು 14.5 ಪಿಎಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 12 ಎನ್‌ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಟಿಎಂ ಆರ್‌ಸಿ .125

ಆರ್‌ಸಿ 125 ರ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕರ್ತವ್ಯವನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 300 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 230 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಮೂಲಕ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸವಾರನ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಎಬಿಎಸ್ ಎಂಬ ಒಂದೇ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಕವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ನ ಅಮಾನತು ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು WP ಯಿಂದ 43 ಎಂಎಂ ತಲೆಕೆಳಗಾದ ಘಟಕಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 10 ಹಂತದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮೊನೊಶಾಕ್ ಸೆಟಪ್ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

6. ಯಮಹಾ ಫೇಜರ್ 25

ಬೆಲೆ: 1,43,000

ಯಮಹಾ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಒಂದೆರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಫೇಜರ್ 25 ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು. ನಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಫೇಜರ್ 25 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ಕಾರಣ, ಇದು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಒಳ್ಳೆ 250 ಸಿಸಿ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಫೇರ್ಡ್ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಫೇಜರ್ 25 ಅದೇ 249 ಸಿಸಿ, ಸಿಂಗಲ್-ಸಿಲಿಂಡರ್, ಏರ್-ಕೂಲ್ಡ್ ಎಂಜಿನ್ ನಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಎಫ್ Z ಡ್ 25 ಗೆ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. 5-ಸ್ಪೀಡ್ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಈ ಘಟಕವು ಸುಮಾರು 20 ಬಿಎಚ್‌ಪಿ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 20 ಎನ್‌ಎಂ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. yamaha fazer 25 abs 1

ಫೇಜರ್ 25 ಎಲ್ಲಾ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್, ಸಂಪೂರ್ಣ ಡಿಜಿಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಅಮಾನತು ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಫೋರ್ಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೊನೊಶಾಕ್ ಘಟಕವು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ. ಸವಾರರ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

Comments are closed.