ವಿದೇಶಿ ಧನಸಹಾಯ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಆನಂದ್ ಗ್ರೋವರ್ ಅವರ ಮನೆ ಇಂದಿರಾ ಜೈಸಿಂಗ್ ಮೇಲೆ ಸಿಬಿಐ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದೆ
ವಿದೇಶಿ ಧನಸಹಾಯ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಆನಂದ್ ಗ್ರೋವರ್ ಅವರ ಮನೆ ಇಂದಿರಾ ಜೈಸಿಂಗ್ ಮೇಲೆ ಸಿಬಿಐ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದೆ
July 11, 2019
‘ವಯಸ್ಸಿನ ಅಂತರ, ಆದಾಯ ನನ್ನ ಕಾಳಜಿಗಳು’: ಮಗಳ ನಂತರ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕ ಮಾಟಗಾತಿ ಬೇಟೆಯಾಡಿದ ಆರೋಪ
‘ವಯಸ್ಸಿನ ಅಂತರ, ಆದಾಯ ನನ್ನ ಕಾಳಜಿಗಳು’: ಮಗಳ ನಂತರ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕ ಮಾಟಗಾತಿ ಬೇಟೆಯಾಡಿದ ಆರೋಪ
July 11, 2019

ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019: ನಾವು 1.5 ಬಿಲಿಯನ್ ಭಾರತೀಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019: ನಾವು 1.5 ಬಿಲಿಯನ್ ಭಾರತೀಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ವಿಶ್ವಕಪ್

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್: ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಿಂದ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಭಾರತವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ಕೂಡಲೇ, ಕಿವಿ ಪತ್ರಕರ್ತರೊಬ್ಬರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಮುಂದಿಟ್ಟರು

ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್

. “ನಾನು ಇಡೀ ಭಾರತೀಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗಡೆ ಇದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಶತಕೋಟಿ ಜನರನ್ನು ಶೋಕ ಮತ್ತು ಕೋಪದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತಳ್ಳುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ?” ಎಂದು ಲೇಖಕ ಕೇಳಿದ.

ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ ಶೆಡ್ಯೂಲ್

“ಹೌದು, ಅವರು ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಟದ ಬಗೆಗಿನ ಉತ್ಸಾಹ ಅಪ್ರತಿಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಈ ಕ್ರೀಡೆಯನ್ನು ಆಡಲು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದಂತಹ ದೇಶವು ಅದರ ಹಿಂದೆ ಇರಲಿ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಅವರು ಹೊಂದಿರುವ ಬೆಂಬಲ ಹೋಮ್ ಟೀಮ್, “ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮನವಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬರುವ ಮೊದಲು ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

“ಆದರೆ ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ನಾವು 1.5 ಬಿಲಿಯನ್ ಬೆಂಬಲಿಗರನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ನಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ನೀವು ಏನು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕುತ್ತೀರಿ?” ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ನಾಯಕ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಟ್ಟರು.

ಭಾನುವಾರ ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ನಡುವಿನ ಎರಡನೇ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದ ವಿಜೇತರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ.

ಕೇನ್

ಆಟದ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಗೆದ್ದಿದೆ ಎಂದು ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಹೌದು, ನೋಡಿ, ಭಾರತವು ವಿಶ್ವದರ್ಜೆಯ ತಂಡವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟವು ಅದರ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಚಂಚಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಿಳಿ ಚೆಂಡು ಮತ್ತು ಟಿ 20 ಮತ್ತು ಏಕದಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗ. ಇದು ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಅಥವಾ ಫೈನಲ್ ಆಗಿರಲಿ, ಏನೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಭರವಸೆ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಅನೇಕ ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೊಂದಿರುವ ಆಳ ಎಂದರೆ ಅವರು ಸರಿಯಾಗಿ ನಂ 1 ಅಥವಾ ನಂ 2 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರ್ಥ. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಸೋಲಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಾವು ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಆಟವು ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾದ ರೇಖೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ಬಹುಶಃ ಆ ಸಣ್ಣ ಅಂಚುಗಳು ನಮ್ಮ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗಿದವು ಮತ್ತು ನಾವು ರೇಖೆಯನ್ನು ದಾಟಲು ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು “ಎಂದು ಅವರು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಹೇಳಿದರು.

ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸುವ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಂತೆ ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದರು. “ಆದರೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡವಾಗಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಅಪಾರ ಗೌರವವಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರ ಹಿಂದೆ ತುಂಬಾ ಇದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟವು ಕಠಿಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ ಸಂದರ್ಭಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ದರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದರು, ಅವರ 72 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 50 ಭಾರತವನ್ನು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲವಾದ ನಂತರ, ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕನನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು. “ಅವರು ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಆಟಗಾರ. ಈ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಈ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಭವವು ತುಂಬಾ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಮತ್ತು ನಿನ್ನೆ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ, ಆದರೆ ಈ ಅಭಿಯಾನದುದ್ದಕ್ಕೂ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿತ್ತು. ಆ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಅವರು ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದರು

ಜಡೇಜಾ

, ಎರಡೂ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದವರು ತುಂಬಾ ಅಮೂಲ್ಯರು. ಅವರು ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ “ಎಂದು ವಿಶ್ವ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ‘ಮಿಸ್ಟರ್ ನೈಸ್’ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದರು.

239 ರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವಾಗ ಭಾರತವನ್ನು ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳಿಗೆ 24 ಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿದ ನಂತರ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಆಟದಲ್ಲಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿತು. “ಇದು ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ನಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಆರಂಭವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಆ ನಾಣ್ಯದ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ess ಹಿಸುತ್ತೇನೆ, ಭಾರತ ಇರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಆ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಎಸೆತಗಳು ಇದ್ದವು. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಅಂಚನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಇಂದು ನಮಗಾಗಿ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದು ನಮ್ಮನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತಂದಿತು “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Comments are closed.