ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ರಿಟರ್ನ್ಸ್, ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಮೊಲಿನಾ ಐಎಲ್ಗೆ – ಎಂಎಲ್ಬಿ.ಕಾಮ್
ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ರಿಟರ್ನ್ಸ್, ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಮೊಲಿನಾ ಐಎಲ್ಗೆ – ಎಂಎಲ್ಬಿ.ಕಾಮ್
July 11, 2019
ಕೊಬ್ಬಿನ ಪಿತ್ತಜನಕಾಂಗದ ಕಾಯಿಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಧುಮುಕುವುದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು – ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ ಬುಧವಾರ ಸಮಿತಿ ಚರ್ಚೆ – – ಕಿಂಗ್ 5
ಕೊಬ್ಬಿನ ಪಿತ್ತಜನಕಾಂಗದ ಕಾಯಿಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಧುಮುಕುವುದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು – ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ ಬುಧವಾರ ಸಮಿತಿ ಚರ್ಚೆ – – ಕಿಂಗ್ 5
July 12, 2019

ರೂಕಿ ಸೇಂಟ್ಸ್ ಡಿಇಗೆ 6 ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ರೂಕಿ ಸೇಂಟ್ಸ್ ಡಿಇಗೆ 6 ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
5:55 PM ಇಟಿ

  • ಮೈಕ್ ಟ್ರಿಪಲ್ಟ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಟೈಮ್ಸ್-ಪಿಕಾಯೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕವರ್ಡ್ ಸೇಂಟ್ಸ್
    • ಈ ಹಿಂದೆ ಎಲ್ಎಸ್ ಯು ಫುಟ್ಬಾಲ್, ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ 49ers ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ
    • ಅಯೋವಾ ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಅಯೋವಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಪದವೀಧರ

ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಆರೋಪದ ಕುರಿತಾದ ಮನವಿ ಒಪ್ಪಂದದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ ನಂತರ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಸೇಂಟ್ಸ್ ರೂಕಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಅಂತ್ಯ ಕಾರ್ಲ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್‌ಗೆ ಗುರುವಾರ ಆರು ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಲಾಯಿತು.

2018 ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದ್ದಾಗ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಅನುಚಿತವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿದ ಆರೋಪ ಹೊತ್ತಿದ್ದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್, ಮೂರನೇ ಹಂತದ ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಆರೋಪ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ವ್ಯೋಮಿಂಗ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಿಂದ ಹೊರಹೋಗಲಿಲ್ಲ.

ಗುರುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್ಸನ್ ಅವರು ಜೈಲು ಸಮಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬಹುದೆಂದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಫಿರ್ಯಾದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮನವಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಪರ್ಕದ ಕಡಿಮೆ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕ್ಯಾಸ್ಪರ್ ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಮತ್ತು ಇತರರ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ನ್ಯಾಯಾಧೀಶ ಟೋರಿ ಕ್ರಿಕೆನ್ ಅವರು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಒಪ್ಪಂದ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು. ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್‌ಗೆ ತನ್ನ ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಆದೇಶಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಅವನ ವಕೀಲರೊಂದಿಗೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಚರ್ಚೆಯ ನಂತರ ಅವನನ್ನು ಕೈಕೋಳದಲ್ಲಿ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು.

ಲೈಂಗಿಕ ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್‌ಗೆ ಒಂದು ವರ್ಷ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಲಾಯಿತು, ಆದರೆ ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಪ್ರಕಾರ, ತನ್ನ ಆರು ತಿಂಗಳ ಜೈಲುವಾಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಎರಡು ಬಾರಿ ಆಲ್-ಮೌಂಟೇನ್ ವೆಸ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್ಸನ್, ಸೇಂಟ್ಸ್ ರೋಸ್ಟರ್ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಒಟಿಎ ಮತ್ತು ಮಿನಿಕ್ಯಾಂಪ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗಾಯದ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಮೊದಲ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆದರು ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರರಿಂದ ಪ್ರಶಂಸೆ ಗಳಿಸಿದರು. ಕನಿಷ್ಠ 15 ವರ್ಷಗಳ ಬೋನಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅವರ ಸಂಬಳದ 5,000 85,000 ಅನ್ನು ಸಂತರು ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದರು, ಅವರು ಕನಿಷ್ಟ ವೇತನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದಾಗ.

ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ಸೇಂಟ್ಸ್ ನಿರ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಳಿದಾಗ, ತರಬೇತುದಾರ ಸೀನ್ ಪೇಟನ್ ಅವರು “ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾಯಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಸೇಂಟ್ಸ್ ಗುರುವಾರ ಹೇಳಿದರು.

ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್‌ನ ಆಪಾದಿತ ಬಲಿಪಶುಗಳು ಗುರುವಾರ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದರು, ಇದನ್ನು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್ಸನ್ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಬದಲು ಹೊಸ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಇಬ್ಬರೂ ಹೇಳಿದರು.

ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಯುಡಬ್ಲ್ಯೂನ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್ಸನ್ ಗೆಳತಿ “ಕಿರುಕುಳ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಕೆಗೆ ಒಳಗಾದ” ನಂತರ ಖಿನ್ನತೆ ಮತ್ತು ಆತ್ಮಹತ್ಯಾ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವ್ಯೋಮಿಂಗ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಕ್ರೀಡಾಪಟು ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಪ್ರಕಾರ “ಅವರು 100 ಪ್ರತಿಶತ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅವನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅಕ್ಷರಶಃ ನನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಅವನು ಪಡೆಯಬಹುದಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಅವನು ಎದುರಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.”

ಸ್ಟಾರ್-ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ, ಯುಡಬ್ಲ್ಯೂ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅಥ್ಲೀಟ್ ಜಲಾ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ತನ್ನದೇ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡರ್‌ಸನ್ ಎಂದಿಗೂ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಅನುಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿಯ ನಡವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆರೋಪ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

Comments are closed.