ಸೂಪರ್ 30 ರಿವ್ಯೂ {3.5 / 5}: ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಹಲವಾರು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ, ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸ್ವರಮೇಳವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸೂಪರ್ 30 ರಿವ್ಯೂ {3.5 / 5}: ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಹಲವಾರು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ, ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸ್ವರಮೇಳವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
July 11, 2019
ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ: ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ 'ಗೂಸ್ಬಂಪ್ಸ್' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ: ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ 'ಗೂಸ್ಬಂಪ್ಸ್' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
July 11, 2019

ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್ – ee ೀ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷದ ಮೇಲೆ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರನ್ನು 'ಸ್ವಜನಪಕ್ಷಪಾತ ಉತ್ಪನ್ನ' ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್ – ee ೀ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷದ ಮೇಲೆ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರನ್ನು 'ಸ್ವಜನಪಕ್ಷಪಾತ ಉತ್ಪನ್ನ' ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನವದೆಹಲಿ: ಪುನೀತ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರ ‘ಸ್ಟೂಡೆಂಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ 2’ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ದಿನಚರಿಯಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಬೆದರಿಸುವಿಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಲು ನಟಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿರುವ ಅನನ್ಯಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಈ ಮೂವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಟ್ವಿಟರ್ ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ನೂರಾರು ಮತ್ತು ಸಾವಿರಾರು ‘ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು’ ಸ್ವೀಕರಿಸುವಾಗ, ಅನನ್ಯಾ ಮಾಡಿದ ತಪ್ಪನ್ನು ಕೆಲವರು ಗಮನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಕರೆದರು.

ಅನನ್ಯಾ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ‘ಚಾರ್ಲೀಸ್ ಏಂಜಲ್ಸ್’ ಬದಲಿಗೆ ‘ಚಾರ್ಲೀಸ್ ಏಂಜಲ್ಸ್’ ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷಕ್ಕಾಗಿ ನಟಿಯನ್ನು ಒಂದು ಭಾಗದ ಬಳಕೆದಾರರು ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ತಪ್ಪನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ, ಅವಳು ತಕ್ಷಣ ತನ್ನ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಸರಿಯಾದ ಕಾಗುಣಿತದೊಂದಿಗೆ ಮರುಹಂಚಿಕೊಂಡಳು. ಹೇಗಾದರೂ, ಅದೇ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹುಡುಗಿಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ.

ಚಾರ್ಲಿಯ ಏಂಜಲ್ಸ್ _ # ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್
_ @iamsrk pic.twitter.com/dNkZ3I3PHC

– ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ (anananyapandayy) ಜುಲೈ 10, 2019

ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಕೆಳಗೆ:

ಫ್ಯಾಮಿಲಿವುಡ್___ ಗೆ ಸ್ವಜನಪಕ್ಷಪಾತದ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಮಾಣ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

– _____ _____ ____ ____ (ites Niteshk1311) ಜುಲೈ 11, 2019

ಹಾನ್ ಆಬ್ ಆಂಗಲ್ ಥೀಕ್ ಹೈ …! ಕೌನ್ ಆಪ್ಕೊ ವಿದೇಶಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಸೆ ಚಿಟ್ಟಿ ಭೆಜಾ ಥಾ? ಎಕ್ಬರ್ ಉಸ್ಕಾ ನಂಬರ್ ಡಿಜಿಯೆ.

– ಗೌರವ ಫೆಕು (@ ರೋಹಿತ್ 16217362) ಜುಲೈ 10, 2019

ವೃತ್ತಿಪರ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅನನ್ಯಾ ಅವರು ‘ಪತಿ ಪಟ್ನಿ W ರ್ ವೋ’ ಚಿತ್ರದ ರಿಮೇಕ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೇಕರ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ವಿವಾಹಿತ ದಂಪತಿಗಳ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಬಂಧಿಸಲಿದ್ದರೆ, ಅನನ್ಯಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಕಾರ್ತಿಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ತನ್ನ ಬಾಸ್ ಅನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಟಿ ತನ್ನ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಿಲೋಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಚಿತ್ರದ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿ ಲಕ್ನೋಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮುದಾಸರ್ ಅಜೀಜ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

Comments are closed.