ಸ್ಲೇಟರ್ ಬ್ರೂವರ್ಸ್‌ನ ಬಲಗೈ ಆಟಗಾರ ಆಂಡರ್ಸನ್ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ
ಸ್ಲೇಟರ್ ಬ್ರೂವರ್ಸ್‌ನ ಬಲಗೈ ಆಟಗಾರ ಆಂಡರ್ಸನ್ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ
July 12, 2019
ಡ್ವೈಟ್ ಗುಡೆನ್ ಡ್ರಗ್ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ – ನ್ಯೂಸರ್
July 12, 2019

ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ಲಾಭವು 98% ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳು – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್

ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ಲಾಭವು 98% ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳು – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಲೇಖಕ_ಓವರ್ಲೇ ಲೇಖನ_ಹೆಡರ್_ನ್ಯೂಸ್_ಫೀಡ್_ಟೈಮ್_ಮೆಟಾ ಸೋಷಿಯಲ್_ಟೂಲ್ಸ್ ಕಾಮೆಂಟ್" ಐಡಿ = "ಲೇಖನ-ಫೀಡ್"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಕಥೆ_ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಕಥೆ_ಪ್ರೋಗ್ರೆಸ್" ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "27177743" ಡೇಟಾ-ಎಸ್ಆರ್ಸಿ = "http: //www.espn. com / nfl / story / _ / id / 27177743 / pack-profit-drops-98-ಕಾರಣ-ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ-ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ">

5:34 PM ET

  • ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್

   /div>

   ಗ್ರೀನ್ ಬೇ, ವಿಸ್. – ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆರ್ಥಿಕ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 24 724,000 ಲಾಭವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರ ಎರಡನೆಯದು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಕಾಣಿಸದೆ ನೇರ season ತುಮಾನ, ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಒಪ್ಪಂದದ ವಿಸ್ತರಣೆ ಆರನ್ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಮೈಕ್ ಮೆಕಾರ್ಥಿಯಿಂದ ಮ್ಯಾಟ್ ಲಾಫ್ಲೂರ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

   ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಚ್ 31, ಮಾರ್ಚ್ 2018 ಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ .1 34.1 ಮಿಲಿಯನ್‌ನಿಂದ 97.9% ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ million 75 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

   “ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಇದು ಒಂದು ಅನನ್ಯ ವರ್ಷ ಪ್ಯಾಕರ್ಸ್ಗಾಗಿ, “ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಾರ್ಕ್ ಮರ್ಫಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಹೇಳಿದರು.

   ವೆಚ್ಚಗಳು 20 420.9 ದಶಲಕ್ಷದಿಂದ 7 477.2 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಏರಿತು, ಇದು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್‌ನ 4 134 ಮಿಲಿಯನ್, ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟರ ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ: ಹೊರಗಿನ ಲೈನ್‌ಬ್ಯಾಕರ್‌ಗಳು < a href = "https://www.espn.com/nfl/player/_/id/3043168/za'darius-smith"> a ಾ ಡೇರಿಯಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ , ಸುರಕ್ಷತೆ ಆಡ್ರಿಯನ್ ಅಮೋಸ್ ಮತ್ತು ಗಾರ್ಡ್ ಬಿಲ್ಲಿ ಟರ್ನರ್ .

   “ನಾವು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಮರ್ಫಿ ಹೇಳಿದರು.

   <ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "article_related">

   ಒಟ್ಟಾರೆ ಆದಾಯವು 5.1% ರಿಂದ 7 477.9 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಏರಿದರೆ, ಸ್ಥಳೀಯ ಆದಾಯವು ಕೇವಲ 2.3% ರಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸಿದೆ, ಇದು ಸತತ ಸೋತ by ತುಗಳಿಂದ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಯಿತು, ಇದು ಪ್ರೊ ಶಾಪ್ ಭೇಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಬೌ ಫೀಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕರ್ಸ್ ಹಾಲ್ ಆಫ್ ಫೇಮ್ ಪ್ರವಾಸಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು.

   < p> “ನಾವು ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅದು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಮರ್ಫಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಸೀಸನ್-ಟಿಕೆಟ್ ಬೆಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಾವು ನೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಲೀಗ್ ಸರಾಸರಿಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಳಗಿರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಎಲ್ಲವೂ ನಮ್ಮ season ತುವಿನ ಟಿಕೆಟ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳ ಬೆನ್ನಿನಲ್ಲಿರಲು ನಾವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.”

   ಎನ್‌ಎಫ್‌ಎಲ್‌ನ ಸಾಮೂಹಿಕ ಚೌಕಾಶಿ ಒಪ್ಪಂದವು 2020 ರ season ತುವಿನ ನಂತರ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಮತ್ತು ತಂಡವು ತನ್ನ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಮೀಸಲು ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ 7 397 ಮಿಲಿಯನ್ ಹೊಂದಿದೆ.

   “ಒಂದು ವರ್ಷದ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಭರಿಸಲು ನಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವಿತ್ತು ಎಂಬುದು ಯೋಜನೆಯಾಗಿತ್ತು. ನಾವು ಇದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಅದರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಕಾರ, “ಮರ್ಫಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತ, ಆಳವಾದ ಪಾಕೆಟ್ ಮಾಲೀಕರು ಇಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ million 400 ಮಿಲಿಯನ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಮೀಸಲು ಇದೆ. ಮೂರು ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾವು million 50 ಮಿಲಿಯನ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಮೀಸಲುಗೆ ಹಾಕಿದ್ದೇವೆ. ಅಂದಿನಿಂದ ಇದು ಹೂಡಿಕೆ ಆದಾಯದೊಂದಿಗೆ ಬೆಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಈ ಪ್ರದೇಶದ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಹೂಡಿಕೆಗಳು. “

Comments are closed.