ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ಲಾಭವು 98% ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳು – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್
ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ಲಾಭವು 98% ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳು – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್
July 12, 2019
ಶಾಖ? ಪಿಸ್ಟನ್‌ಗಳು? ಟಿಂಬರ್ವಾಲ್ವ್ಸ್? ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ಗೆ ಮುಂದಿನದು ಏನು? | ಜಂಪ್ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
July 12, 2019

ಡ್ವೈಟ್ ಗುಡೆನ್ ಡ್ರಗ್ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ – ನ್ಯೂಸರ್

(ನ್ಯೂಸರ್) – ನಿವೃತ್ತ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ತಾರೆ ಡ್ವೈಟ್ ಗೂಡೆನ್ ಅವರನ್ನು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ನ್ಯೂಜೆರ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕೊಕೇನ್ ಹೊಂದಿದ್ದ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಅನಿಯಮಿತ ಚಾಲನೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಗಾ dark ವಾದ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಜೂನ್ 7 ರಂದು ಪೊಲೀಸರು ಆತನನ್ನು ಎಳೆದರು ಎಂದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ದೂರಿನ ಪ್ರಕಾರ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಶಂಕಿತ ಕೊಕೇನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಚೀಲಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಿಯಂತ್ರಿತ ಅಪಾಯಕಾರಿ ವಸ್ತುವನ್ನು ಮೂರನೇ ಹಂತದ ಸ್ವಾಧೀನ, drug ಷಧ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಗುಡೆನ್ ವಿರುದ್ಧ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಲಾಯಿತು. ಅವರು ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಲು ಟಿಕೆಟ್ ಸಹ ಪಡೆದರು. 54 ರ ಹರೆಯದ ಗುಡೆನ್ ಪ್ರತಿ ನ್ಯೂಸ್ ಡೇಗೆ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಿಲ್ಲ .

ಹಲವಾರು ತಂಡಗಳಿಗೆ ಪಿಚ್ ಮಾಡಿದ ಆದರೆ ಮೆಟ್ ಮತ್ತು ಯಾಂಕೀ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತರಾದ ಗುಡೆನ್, 1980 ರ ದಶಕದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಿಂದ ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ಮತ್ತು ಮಾದಕವಸ್ತು ಆರೋಪಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡಿದ್ದಾರೆ. 1986 ರಲ್ಲಿ, ತಂಡವು ವಿಶ್ವ ಸರಣಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಅವರು ಮೆಟ್ಸ್‌ನ ಟಿಕ್ಕರ್-ಟೇಪ್ ಪೆರೇಡ್ ಅನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು, ಏಕೆಂದರೆ ನಂತರ ಅವರು ನ್ಯೂಸ್ವೀಕ್‌ಗೆ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೊಕೇನ್ ಸೇವನೆ ಹೆಚ್ಚು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. 2016 ರಲ್ಲಿ, ಮಾಜಿ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರ ಡಾರಿಲ್ ಸ್ಟ್ರಾಬೆರಿ, ವ್ಯಸನದೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಗುಡೆನ್ ಅವರು ನಿಗದಿತ ನೋಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಾಗ ಮರುಕಳಿಸಿದರು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳ ಕುರಿತು 2006 ರ ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಗುಡೆನ್ ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರೊಬ್ಬರಿಗೆ ತಾನು ಪುನರ್ವಸತಿ ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಜೈಲಿಗೆ ಹೋಗುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದನು, ಏಕೆಂದರೆ, “ನನಗೆ ಕೊಕೇನ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ, ಸರ್” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. (ಇನ್ನಷ್ಟು ಕೊಕೇನ್ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಓದಿ.)
 

Comments are closed.