'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು' ಸಂಘಟಕರು ಲೈಂಗಿಕ ನೆರವು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು' ಸಂಘಟಕರು ಲೈಂಗಿಕ ನೆರವು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
July 14, 2019
ಬಾಕ್ಸರ್ ವಿಜೇಂದರ್ ಸಿಂಗ್ ಸತತ 11 ನೇ ಪರ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಬಾಕ್ಸರ್ ವಿಜೇಂದರ್ ಸಿಂಗ್ ಸತತ 11 ನೇ ಪರ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
July 14, 2019

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 23: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 255.89 ಕೋಟಿ ರೂ. – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 23: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 255.89 ಕೋಟಿ ರೂ. – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 23
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ದಿನ 23: ಈ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರ.

ಹೃತಿಕ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅಭಿನಯದ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಹೊಸ ಚಾಲೆಂಜರ್ ಸೂಪರ್ 30 ಬಿಡುಗಡೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ಶನಿವಾರ, ಚಿತ್ರವು 3.75 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ, ಒಟ್ಟು ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು 255.89 ಕೋಟಿ ರೂ.

ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಚಿತ್ರದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “# ಕಬೀರ್ಸಿಂಗ್ [ನಾಲ್ಕನೇ] ಶನಿವಾರದಂದು ದೊಡ್ಡ ಲಾಭಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ… [ನಾಲ್ಕನೇ] ಸೂರ್ಯನ ಮೇಲೆ ವೇಗವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ… [4 ನೇ ವಾರ] ಶುಕ್ರವಾರ 2.54 ಕೋಟಿ, ಶನಿ 3.75 ಕೋಟಿ. ಒಟ್ಟು: 5 255.89 ಕೋಟಿ. ಭಾರತ ಬಿಜ್. ”

ಈ ವರ್ಷದ ಎಲ್ಲಾ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅಗ್ರ ಗಳಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲು ಇದು ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅವರ ಉರಿಯ ಜೀವಮಾನದ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಮೀರಿಸಿದೆ. ಮೂಲ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ನೀಡಿದ ಸಂದೀಪ್ ರೆಡ್ಡಿ ವಂಗಾ ಅವರು ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನೂ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅರ್ಬನ್ ಬಜ್ವಾ, ಸುರೇಶ್ ಒಬೆರಾಯ್, ಕಾಮಿನಿ ಕೌಶಲ್, ಆದಿಲ್ ಹುಸೇನ್, ನಿಕಿತಾ ದತ್ತಾ ಇತರರು ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್

ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅಭಿನಯದ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಮರ್ಶಕ ಶುಭ್ರಾ ಗುಪ್ತಾ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್‌ಗೆ ಒಂದೂವರೆ ನಕ್ಷತ್ರ ನೀಡಿದರು. ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, ಶುಭ್ರಾ ಅವರು, “ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗದ ವರ್ಚಸ್ಸು ಅವರ ಅರ್ಜುನ್‌ಗೆ ಹಿಂದಿನ ಶ್ರೇಣಿಯ ಕೆಟ್ಟ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವನು ಮತ್ತೆ ಡಯಲ್ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಲುಪುತ್ತಾನೆ. ಒಂದು ಉದ್ಧಾರ ಚಾಪವಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ, ಮತ್ತು ಹೊಸ-ಜೀವನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ನಮಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ”

“ಕಪೂರ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಓಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ಅವನು ಕೇಂದ್ರ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ; ಅವನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ತುಂಬಾ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿವೆ, ತುಂಬಾ ಪರಿಚಿತವಾಗಿವೆ. ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅವನು ತುಂಬಾ ವಯಸ್ಸಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ವಿಸರ್ಜನೆ ಉಡ್ತಾ ಪಂಜಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಎಂದಿಗೂ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ ಅರಿತುಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ”

Comments are closed.