ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚುಂಬನ ದೃಶ್ಯಗಳಿಗೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ: ನಾನು ಲಿಪ್‌ಲಾಕ್ ಓದಿದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನಾನು ಎಫ್ ** ಕೆ ಹೇಗಿರುತ್ತೇನೆ? – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚುಂಬನ ದೃಶ್ಯಗಳಿಗೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ: ನಾನು ಲಿಪ್‌ಲಾಕ್ ಓದಿದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನಾನು ಎಫ್ ** ಕೆ ಹೇಗಿರುತ್ತೇನೆ? – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
July 14, 2019
ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ
ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ
July 14, 2019

ಕಲಾಂಕ್ ವೈಫಲ್ಯದ ಕುರಿತು ವರುಣ್ ಧವನ್: 'ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ, ಇದು ಜನರನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿತು' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

ಕಲಾಂಕ್ ವೈಫಲ್ಯದ ಕುರಿತು ವರುಣ್ ಧವನ್: 'ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ, ಇದು ಜನರನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿತು' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
ನವ ದೆಹಲಿ:

ಕಲಾಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಮ್ಮಾರನಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಟ ವರುಣ್ ಧವನ್, ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ವೈಫಲ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದಿಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಇದು “ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಇದು “ಜನರನ್ನು ನಿರಾಸೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ” ಎಂದು ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ವರುಣ್ ಧವನ್ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: ” ಕಲಾಂಕ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲೋ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಒಟ್ಟಾಗಿ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದೇವೆ.” ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ, ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್, ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಮತ್ತು ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಕಲಾಂಕ್ , ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 69 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಚಿತ್ರದ ಅಭಿನಯವು ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿತು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಪ್ರಕಟಣೆಗೆ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಚಿತ್ರ ಮಾಡುವುದು ತಂಡದ ಪ್ರಯತ್ನ. ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಮೇಲೆ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸುವುದು ತಪ್ಪು. ಮತ್ತು ತಂಡದ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಆಪಾದನೆಯ ಭಾಗವಾಗುತ್ತೇನೆ ಚಿತ್ರವು ಜನರನ್ನು ನಿರಾಸೆಗೊಳಿಸಿತು. ಅದು ಏಕೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾವು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದೇವೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ, ಅದು (ವೈಫಲ್ಯ) ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವಲ್ಲಿ ನಾನು ವಿಫಲತೆಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅಂದರೆ ನಾನು ಡಾನ್ ನನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಕಲಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ , ವರುಣ್ ಧವನ್ ಜಫಾರ್ ಎಂಬ ಕಮ್ಮಾರನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದನು, ಅವರು ಸ್ತ್ರೀವಾದಿಯಾಗಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದರು. ಕಲಾಂಕ್ , ಇದನ್ನು ರೂ. 150 ಕೋಟಿ, ಅದರ ಜೀವಿತಾವಧಿಯ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆಯಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪವೇ ನಿಂತುಹೋಯಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಚಿತ್ರವು ಪ್ರಾರಂಭದ ದಿನದಂದು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿತು. ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 21 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶಕ ಸೈಬಲ್ ಚಟರ್ಜಿ, ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿಗೆ ನೀಡಿದ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಐದರಲ್ಲಿ 3 ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಿ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: ” ಕಲಾಂಕ್ಕೃತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತಿಕ್ರಮಣ ಮತ್ತು ವಿಸ್ಮಯಗಳನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ … ಭವ್ಯವಾದ ಸೆಟ್‌ಗಳು, ದೃಶ್ಯ ಪ್ರವರ್ಧಮಾನಗಳು, ತೀವ್ರವಾದ ಭಾವನೆಗಳು, ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಇನ್ನೂ ಭಾವನೆ ಮತ್ತು ಕನಸಿನಂತಹ ಪೈರೌಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಕಲಾಂಕ್ ಅವರನ್ನು ಕಳಂಕವಿಲ್ಲದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಅನುಭವವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ”

1940 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ರಚಿಸಲಾದ ಅವಧಿ ನಾಟಕವಾದ ಕಲಾಂಕ್ ಈ ವರ್ಷದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದು, ಅಭಿಷೇಕ್ ವರ್ಮನ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಕೆಲವು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ 3 ಡಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 1995 ರ ಹಾಸ್ಯ, ಕೂಲಿ ನಂ 1 ರ ರಿಮೇಕ್ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ .

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Comments are closed.