ಕಲಾಂಕ್ ವೈಫಲ್ಯದ ಕುರಿತು ವರುಣ್ ಧವನ್: 'ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ, ಇದು ಜನರನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿತು' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
ಕಲಾಂಕ್ ವೈಫಲ್ಯದ ಕುರಿತು ವರುಣ್ ಧವನ್: 'ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರ, ಇದು ಜನರನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿತು' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
July 14, 2019
ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: 'ಲಾಂಗ್ ಲೈವ್ ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆ' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: 'ಲಾಂಗ್ ಲೈವ್ ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆ' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
July 14, 2019

ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ

ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ

ತನ್ನ 29 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾಳನ್ನು ಹಾರೈಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅಂಬಾನಿ ಕುಟುಂಬವು ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ಮುಖೇಶ್ ಮತ್ತು ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯವರ ಸೊಸೆ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗ ಅನಂತ್ ಕೇವಲ ಸುಳಿವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅಸಾಧಾರಣ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕಣ್ಣು ಮಿಟುಕಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಇದನ್ನು ಹೇರಳವಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ಲೋಕ ಮೆಹ್ತಾ

“ಆತ್ಮೀಯ ಶ್ಲೋಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು. ಈ ವರ್ಷವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂತೋಷ, ಪ್ರೀತಿ, ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರಲಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಯಸುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ, ನಾನು ಅಜ್ಜನಾಗಿರುತ್ತೇನೆ ಆದರೆ ನೀವು ತಾಯಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಘಟನಾತ್ಮಕ ವರ್ಷ. ಎಲ್ಲಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೀಟಾ. “

ಅವರ ಸೋದರ ಮಾವ ಅನಂತ್ ಅಂಬಾನಿ ಕೂಡ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಜನ್ಮದಿನದ ಮೊದಲು ಚಿಕ್ಕಪ್ಪನಾಗಬೇಕೆಂದು ಆಶಿಸಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ತನ್ನ ಅಳಿಯ ವಿಹ್ಸಿಂಗ್, ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, “ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಶ್ಲೋಕ, ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು. ನೀವು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ನನ್ನ ಪುಟ್ಟ ರಾಜಕುಮಾರನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷ ಇದು ಶ್ಲೋಕಾ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಜನ್ಮದಿನ. ಇದು ಬೀಟಾವನ್ನು ಹೇಗೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ . ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ನೀವು ಏನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಬಲ್ಲೆ. ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಅಗ್ರಗಣ್ಯವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಮನೆ ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಹಾರ ತಾಣವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಈಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ”

ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ತಂಡ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುವಾಗ ಶ್ಲೋಕಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಷ್ಟೇ ಗೀಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು ಎಂದು ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಅಂಬಾನಿ ಬಾಹು ಓದುವ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಹುಚ್ಚನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಪುಸ್ತಕವಿಲ್ಲದೆ ತನ್ನ ಸೊಸೆಯನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂದೂ ಅವಳು ಹೇಳಿದಳು.

ನಂತರ ಅವಳನ್ನು ಹೊಳೆಯುವ ನಕ್ಷತ್ರ ಎಂದು ಕರೆದ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಪೋಷಕರಿಂದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಬಂದವು. ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದವರು ಆನಂದ್ ಪಿರಮಾಲ್, ಶ್ಲೋಕನ ಸೋದರ ಮಾವ ಮತ್ತು ಮುಖೇಶ್ ಮತ್ತು ನೀತಾ ಅಂಬಾನಿಯವರ ಅಳಿಯ. ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿಯವರ ಮಗಳಾದ ಇಶಾ ಅಂಬಾನಿ ಕೂಡ ತನ್ನ ಅತ್ತಿಗೆಯ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ತನ್ನ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವಳು ತನ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಹಾರೈಕೆ ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯವರು, ಅವರನ್ನು ಶ್ಲೋಕು ಎಂದು ಸಂಬೋಧಿಸಿದರು. “ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನವು ವರ್ಷದುದ್ದಕ್ಕೂ ನನ್ನ ಆಚರಣೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಿದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಪ್ರತಿದಿನ ದೇವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.

ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸುವಾಗ, ಆಕಾಶ್ ದಂಪತಿಗಳು ಮಗುವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವಿಂಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೆನಪುಗಳನ್ನು, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತೇವೆ.”

Comments are closed.