“ಅವರು ವಿರುದ್ಧ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದರೆ …”: ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಮಧ್ಯೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಮಹಡಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ
“ಅವರು ವಿರುದ್ಧ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದರೆ …”: ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಮಧ್ಯೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಮಹಡಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ
July 14, 2019
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 23: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 255.89 ಕೋಟಿ ರೂ. – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 23: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 255.89 ಕೋಟಿ ರೂ. – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
July 14, 2019

'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು' ಸಂಘಟಕರು ಲೈಂಗಿಕ ನೆರವು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು' ಸಂಘಟಕರು ಲೈಂಗಿಕ ನೆರವು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
ಹೈದರಾಬಾದ್:

ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು’ ಯ ಮೂರನೇ for ತುವಿಗೆ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಂಡಿರುವ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಮೂಲದ ಮಹಿಳಾ ಪತ್ರಕರ್ತೆ, ಅಂತಿಮ ಸುತ್ತಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಆಯೋಜಕರು ಲೈಂಗಿಕ ನೆರವು ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬಂಜಾರ ಹಿಲ್ಸ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ನಾಲ್ವರು ಸದಸ್ಯರ ವಿರುದ್ಧ ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದು, ಪತ್ರಕರ್ತ ನೀಡಿದ ದೂರಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಬಂಜಾರ ಹಿಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದ ಹಿರಿಯ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಕೆ.ಎಸ್.ರಾವ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಎನ್‌ಐ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ.

“ಜುಲೈ 13 ರಂದು ಹಿರಿಯ ಪತ್ರಕರ್ತ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕರಿಂದ ನಮಗೆ ದೂರು ಬಂದಿದೆ, ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು ಅವರಿಂದ ಕರೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಜುಲೈ 21 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿರುವ ತನ್ನ ಮೂರನೇ for ತುವಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ರಾವ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ಈ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ನಾಲ್ಕು ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ಹೇಳಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸಭೆಯಲ್ಲಿ, ಆ ನಾಲ್ಕು ಸದಸ್ಯರು ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಂತಿಮ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನನ್ನು ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡರು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ತಮ್ಮ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಆರೋಪಿಗಳಿಂದ ಬಾಡಿ ಶೇಮಿಂಗ್ ಎದುರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಂತ್ರಸ್ತೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶ್ರೀ ರಾವ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಅಗ್ನಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡ ಸಂತ್ರಸ್ತೆ, “ಅವರು (ಸಂಘಟಕರು) ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾನು ಬಾಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು. ಅವರ ದೇಹವೂ ನನ್ನನ್ನು ನಾಚಿಕೆಪಡಿಸಿತು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು’ ಚಿತ್ರದ ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್ ಜುಲೈ 21 ರಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Comments are closed.