ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ
ಪತಿ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿಯ ವಿಂಕ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಹೆಂಡತಿ ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಗರ್ಭಿಣಿ? – ಜಂತ ಕಾ ವರದಿಗಾರ
July 14, 2019
ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಆಸೀಸ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – 9 ನ್ಯೂಸ್
ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಆಸೀಸ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – 9 ನ್ಯೂಸ್
July 14, 2019

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: 'ಲಾಂಗ್ ಲೈವ್ ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆ' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: 'ಲಾಂಗ್ ಲೈವ್ ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆ' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ( ಚಿತ್ರಕೃಪೆ : ಜೀಸಲ್ಮಾನ್ಖಾನ್ )

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಚಿಂತನೆಗೆ ಆಹಾರವಾಗಲಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಜೀವನದ des ಾಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿನ ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆಯ ಮೌಲ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ತಾತ್ವಿಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಇದು ಅವರ ಏಕವರ್ಣದ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು ಅದು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಮಸುಕಾದ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಕಪ್ಪು-ಬಿಳುಪು ಕ್ಲಿಕ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಜೀವನವು ಕಪ್ಪು-ಬಿಳುಪು, ಹೌದು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ, ಸತ್ಯ ಅಥವಾ ಸುಳ್ಳಾಗಿತ್ತು, ಅದು ಸ್ಫಟಿಕವಾಗಿದೆ, ಬಹುಶಃ ಅದು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿರಬಹುದು, ಅದು ಬಹುಶಃ ನರಕವು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಜವೇ? ದೇವರ ಸಲುವಾಗಿ ಆಶಿಸಬೇಡಿ. ನೈತಿಕತೆ, ತತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ನೈತಿಕತೆಗಳನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಬದುಕಬೇಕು. ”

ಈಗ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡೋಣ, ಅದು ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಲೈಕ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರ ಫೋಟೋವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲರೂ ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, “ನೀವು ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕವರಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ” ಮತ್ತು “ಸಲ್ಮಾನ್ ಭಾಯ್ ಅವರ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಯಾರಾದರೂ can ಹಿಸಬಲ್ಲಿರಾ” ಎಂಬಂತಹ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು. “ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರಭುದೇವ, ಸಾಜಿದ್ ನಾಡಿಯಾಡ್ವಾಲಾ ಮತ್ತು ಸುದೀಪ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಲು ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು . ಸದ್ಯ 1994 ಚಲನಚಿತ್ರ Kadhalan (ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ Humse ಹೈ ಮುಕಾಬಲಾ) ಅವರನ್ನು ಊರ್ವಶಿ, ತನ್ನ ಜನಪ್ರಿಯ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು, ಮೂಲ ನೃತ್ಯದ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಕಲಿಸಿದ ಸಲ್ಮಾನ್, ಸಾಜಿದ್ ಮತ್ತು ಸುದೀಪ್ ಪೂರೈಸಿದೆ. “ಮಾಸ್ಟರ್ ಅವರಿಂದ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಕ್ಲಾಸ್ … ಪ್ರಭುದೇವ” ಎಂದು ಸಲ್ಮಾನ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ (ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಜೊತೆ) ಲೈನ್ ಅಪ್ ಇಂತಹ ದಬಂಗ್ 3 (ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಜೊತೆ) ಮತ್ತು ಅನುಗ್ರಹವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Comments are closed.