ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಯು.ಎಸ್ನಲ್ಲಿ ತುರ್ತು ವಿಭಾಗದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು – ರಾಯಿಟರ್ಸ್
ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಯು.ಎಸ್ನಲ್ಲಿ ತುರ್ತು ವಿಭಾಗದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು – ರಾಯಿಟರ್ಸ್
November 5, 2019
ದೋಷಪೂರಿತ ಅಮಾನತು ಘಟಕಗಳಿಗಾಗಿ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಎಕ್ಸ್‌ಯುವಿ 300 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ – ಕ್ಯಾರಂಡ್‌ಬೈಕ್
ದೋಷಪೂರಿತ ಅಮಾನತು ಘಟಕಗಳಿಗಾಗಿ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಎಕ್ಸ್‌ಯುವಿ 300 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ – ಕ್ಯಾರಂಡ್‌ಬೈಕ್
November 5, 2019

ಟೊಯೋಟಾ ರೈಸ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ; ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಫೋರ್ಡ್ ಇಕೋಸ್ಪೋರ್ಟ್ಗೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಕಾರ್ನ್ಯೂಸ್

ಟೊಯೋಟಾ ರೈಸ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ; ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಫೋರ್ಡ್ ಇಕೋಸ್ಪೋರ್ಟ್ಗೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಕಾರ್ನ್ಯೂಸ್

<ಲೇಖನ ಐಡಿ = "ಪೋಸ್ಟ್-ಏರಿಯಾ">

ಟೊಯೋಟಾ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "1200" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "800" itemprop = "height">

ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಟೊಯೋಟಾ ರೈಜ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜಪಾನಿನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ದಿ ಹೊಸ ರೈಜ್ 4 ಮೀಟರ್ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಉದ್ದವನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮೊದಲ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಕಾರು ಅದರ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ – ಡಿಎನ್‌ಜಿಎ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಡೈಹತ್ಸು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಎಕ್ಸ್, ಎಕ್ಸ್‌ಎಸ್, ಜಿ ಮತ್ತು .ಡ್ ಎಂಬ 4 ಟ್ರಿಮ್ ಮಟ್ಟಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಟೊಯೋಟಾ ರೈಜ್ ಬೆಲೆ ಇದೆ 1,679,000 ಯೆನ್ (10.94 ಲಕ್ಷ ರೂ.) ಮತ್ತು 2,060,000 ಯೆನ್ (13.42 ಲಕ್ಷ ರೂ.) ಟಾಪ್-ಸ್ಪೆಕ್ ಮಾದರಿ.

ಹೊಸ ಟೊಯೋಟಾ ರೈಜ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ 3,995 ಮಿಮೀ ಉದ್ದ, 1695 ಎಂಎಂ ಅಗಲ ಮತ್ತು 1620 ಎಂಎಂ ಎತ್ತರವನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಡೈಹತ್ಸು ರಾಕಿ ಎಸ್ಯುವಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ. ಎಸ್ಯುವಿ 17 ಇಂಚಿನ ದೊಡ್ಡ ಚಕ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು 369-ಲೀಟರ್ ಬೂಟ್ ಸ್ಪೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಹಿಂಭಾಗದ ಆಸನಗಳನ್ನು ಮಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಹಾರಗಳಿವೆ, ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರ ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳವಿದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ವೈಟ್ ರೈಸ್

ಹೊಸ ಟೊಯೋಟಾ ರೈಜ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ 1.0-ಲೀಟರ್ 3-ಸಿಲಿಂಡರ್ ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್‌ನಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಡೈಹತ್ಸು ರಾಕಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಎಂಜಿನ್ 98 ಬಿಹೆಚ್‌ಪಿ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು 140 ಎನ್ಎಂ ಟಾರ್ಕ್ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಸಿವಿಟಿ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ನಂತರದ ಹಂತದಲ್ಲಿ 6-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನುವಲ್ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಪಾದಚಾರಿಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ತಪ್ಪಿಸುವ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಫಂಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನಿಯಂತ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪಾದ ಪ್ರಾರಂಭ ತಡೆಗಟ್ಟುವಿಕೆ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ ಸುರಕ್ಷತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ರೈಜ್ ಹೊಂದಿದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಬೆಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಸು

ಟೊಯೋಟಾ ರೈಜ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಹೊಸ ಟರ್ಕೋಯಿಸ್ ಬ್ಲೂ ಮೈಕಾ ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಒಟ್ಟು 8 ಬಾಡಿ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ಕಪ್ಪು ಮೈಕಾ ಮೆಟಾಲಿಕ್ roof ಾವಣಿಯೊಂದಿಗೆ ವೈಡೂರ್ಯ ಬ್ಲೂ ಮೈಕಾ ಮೆಟಾಲಿಕ್ including ಸೇರಿದಂತೆ 3 ದೇಹ ಬಣ್ಣಗಳ 2-ಟೋನ್ ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕಾರು ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಇದು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಬಣ್ಣದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಒಳಾಂಗಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

ರೈಜ್ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ 9 ಇಂಚಿನ ದೊಡ್ಡ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀ ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಡೆವಿಸ್ಲಿಂಕ್ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ. ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್ಯುವಿಯ ತೂಗು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಕ್‌ಫೆರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ತಿರುಚುವ ಕಿರಣಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ದಿ ಎಸ್ಯುವಿಯ 2 ಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿ ಮಾದರಿಗಳು 18.6 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಇಂಧನ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, 4 ಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿ ರೂಪಾಂತರ 17.4 ಕಿ.ಮೀ. ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2018/09/logo-sportddd-1.png" itemprop = "url">

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "ಇಂಡಿಯಾ ಕಾರ್ ನ್ಯೂಸ್" itemprop = "name">

Comments are closed.