ಸಂಜಯ್ ರೌತ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ನಂತರ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಸರ್ಕಾರ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್‌ಸಿಪಿ 'ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ' ಎಂದು ಶರದ್ ಪವಾರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ಬಿಜೆಪಿ-ಶಿವಸೇನೆಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ – ಫಸ್ಟ್‌ಪೋಸ್ಟ್
ಸಂಜಯ್ ರೌತ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ನಂತರ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಸರ್ಕಾರ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್‌ಸಿಪಿ 'ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ' ಎಂದು ಶರದ್ ಪವಾರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ಬಿಜೆಪಿ-ಶಿವಸೇನೆಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ – ಫಸ್ಟ್‌ಪೋಸ್ಟ್
November 7, 2019
ಕಾವಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಏನೂ ಸಾಲ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ – ಜೇ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ | ಎದ್ದೇಳಿ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
November 7, 2019

ಎ.ಜೆ. ಗ್ರೀನ್ ಅವರು ಈ ವಾರ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – NBCSports.com

ಎ.ಜೆ. ಗ್ರೀನ್ ಅವರು ಈ ವಾರ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – NBCSports.com

<ವಿಭಾಗ ಐಡಿ = "ಮುಖ್ಯ-ವಿಷಯ"> <ಮುಖ್ಯ ಐಡಿ = "ಪ್ರಾಥಮಿಕ" ಪಾತ್ರ = "ಮುಖ್ಯ"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಜಾಹೀರಾತು-ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು = "cat" ಬೆಕ್ಕು ": [" ಪಿಎಫ್‌ಟಿ "]," ಕ್ರೋಮ್ ":" "," ಕಾಗ್ [ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು] ": []," ಕಾಗ್ [ವಿಭಾಗಗಳು] ": [" ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ ರಾವೆನ್ಸ್ ", "ಸಿನ್ಸಿನ್ನಾಟಿ ಬೆಂಗಲ್ಸ್", "ವದಂತಿಯ ಗಿರಣಿ", "ಉನ್ನತ ಕಥೆಗಳು"], "ಕಾಗ್ [ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು]": ["ಅಜ್ ಗ್ರೀನ್", "ರಯಾನ್ ಫಿನ್ಲೆ"], "ಕಾಗ್ [ತಂಡಗಳು]": [] id "ಐಡಿ =" ಪೋಸ್ಟ್ -2684102 ">

ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಬೆಂಗಲ್ಸ್ ವೈಡ್ ರಿಸೀವರ್ ಎ.ಜೆ. ಗ್ರೀನ್ ಈ ಭಾನುವಾರ ರಾವೆನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 2019 ರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಬುಧವಾರ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ac ಾಕ್ ಟೇಲರ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಗ್ರೀನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಅಭ್ಯಾಸ ಮುಂದುವರಿಯಿತು. ವಾಕ್‌ಥ್ರೂ ನಂತರ ಗ್ರೀನ್‌ನ ಪಾದದ ಭಾವನೆ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವೈಡ್‌ out ಟ್ ಅನ್ನು ಈಗ ಆಟವಾಡುವ ಬದಲು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಟೇಲರ್ ಮತ್ತೆ ವರದಿಗಾರರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು.

ಗುರುವಾರ ಗ್ರೀನ್‌ರವರು ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಮತ್ತು ಅವರು ಆಡುವ ಉಳಿದ ಭರವಸೆಯನ್ನು ನಂದಿಸಲು. ಅವರ ಪಾದದ ell ದಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಅವರು ಆಟದ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಮರಳಲು ಸಿದ್ಧರಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ನಾನು 100 ಪ್ರತಿಶತ ಅಲ್ಲ . . . ನಾನು ಮೊದಲು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಷ್ಟೆ. ಉಳಿದಂತೆ ಅದರ ನಂತರ ಬರುತ್ತದೆ ”ಎಂದು ಗ್ರೀನ್ ಹೇಳಿದರು, TheAthletic.com ನ ಜೇ ಮಾರಿಸನ್ ಮೂಲಕ.

ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ರಿಯಾನ್ ಫಿನ್ಲೆ ಗ್ರೀನ್ ಇಲ್ಲದೆ ತನ್ನ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಮೊದಲ ಎನ್‌ಎಫ್‌ಎಲ್ ಪ್ರಾರಂಭ ಮತ್ತು ಗ್ರೀನ್ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಲು ಅವಿರತ ಕಾಯುವಿಕೆಯು ಇಡೀ ವರ್ಷವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂಬ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Comments are closed.