ಕಾವಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಏನೂ ಸಾಲ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ – ಜೇ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ | ಎದ್ದೇಳಿ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
November 7, 2019
ಯುಎಫ್‌ಸಿ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ: ನಿಕೋಲಸ್ ಡಾಲ್ಬಿ, ಕೇನ್ ವೆಲಾಸ್ಕ್ವೆಜ್, ನೆಚ್ಚಿನ ಅಂಡರ್‌ಡಾಗ್ ವಿಜಯಗಳು – ಯುಎಫ್‌ಸಿ – ಅಲ್ಟಿಮೇಟ್ ಫೈಟಿಂಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್
November 7, 2019

ಲಾಮರ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಗುರುವಾರ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಎನ್ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

ಲಾಮರ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಗುರುವಾರ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಎನ್ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

<ವಿಭಾಗ ಐಡಿ = "ಮುಖ್ಯ-ವಿಷಯ"> <ಮುಖ್ಯ ಐಡಿ = "ಪ್ರಾಥಮಿಕ" ಪಾತ್ರ = "ಮುಖ್ಯ"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಜಾಹೀರಾತು-ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು = "cat" ಬೆಕ್ಕು ": [" ಪಿಎಫ್‌ಟಿ "]," ಕ್ರೋಮ್ ":" "," ಕಾಗ್ [ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು] ": []," ಕಾಗ್ [ವಿಭಾಗಗಳು] ": [" ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ ರಾವೆನ್ಸ್ ", "ಸಿನ್ಸಿನ್ನಾಟಿ ಬೆಂಗಲ್ಸ್", "ವದಂತಿಯ ಗಿರಣಿ", "ಉನ್ನತ ಕಥೆಗಳು"], "ಕಾಗ್ [ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು]": ["ಬ್ರಾಂಡನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್", "ಲಾಮರ್ ಜಾಕ್ಸನ್", "ಮಾರ್ಷಲ್ ಯಾಂಡಾ", "ರಾಬರ್ಟ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ iii", "ರೋನಿ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ"] , "ಕಾಗ್ [ತಂಡಗಳು]": [] id "id =" post-2684109 ">

ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಗುರುವಾರ ರಾವೆನ್ಸ್ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತಂದಿತು.

ಗುರುವಾರ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ವರದಿಗಾರರು ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಲಾಮರ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅಧಿವೇಶನದ ಮುಕ್ತ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಳಿದ ತಂಡದ ಜೊತೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ರಾಬರ್ಟ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ III ಮೊದಲ ಕೃತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪಡೆದರು ಜಾಕ್ಸನ್ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತಂಡದ ಅಪರಾಧ.

ಜಾಕ್ಸನ್ ಏಕೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ತಂಡದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮಾತುಗಳಿಲ್ಲ, ಆದರೆ TheAthletic.com ನ ಜೆಫ್ re ್ರೆಬೀಕ್ ಅವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಜಾಕ್ಸನ್ ಬುಧವಾರದ ಗಾಯದ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದ ವರದಿಯು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಜಾನ್ ಹರ್ಬಾಗ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ನಿಗದಿತ ಸಭೆಯೊಂದಿಗೆ ಶುಕ್ರವಾರದವರೆಗೆ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ.

ಎಡ ಟ್ಯಾಕಲ್ ರೋನಿ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ (ಮೊಣಕಾಲು) ಮತ್ತು ಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮಾರ್ಷಲ್ ಯಂಡಾ (ಅನಾರೋಗ್ಯ) ಬುಧವಾರದ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಕುಳಿತುಕೊಂಡ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಡಿಫೆನ್ಸಿವ್ ಟ್ಯಾಕಲ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಮಾತ್ರ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡದ ಇತರ ಆಟಗಾರ ಗುರುವಾರ.

Comments are closed.